வழக்கமான பதிப்பித்தலா? அல்லது, சுய பதிப்பித்தலா? கற்றுத்தருகிறார் பால் ப்ராட்லி கர்

இன்றைக்கு எழுதுகிற ஒவ்வொருவருக்கும் இருக்கிற முக்கியமான ஒரு கேள்வி: என் படைப்புகளைப் பிற பதிப்பாளர்களிடம் (அதாவது, Traditional Publishers எனப்படும் வழக்கமான பதிப்பாளர்களிடம்) தருவதா, அல்லது, நானே வெளியிடுவதா? (அதாவது, Self Publisher ஆவதா?)

இந்த இரு முறைகளிலும் நன்மைகளும் உள்ளன, தீமைகளும் உள்ளன. அதனால், உலகமெங்கும் பல எழுத்தாளர்கள் இதில் குழம்பி நிற்கிறார்கள்.

நாளை (செப்டம்பர் 23 அன்று) எழுத்தாளர் பால் ப்ராட்லி கர் இந்தத் தலைப்பில் ஒரு விரிவான நிகழ்ச்சியை நடத்தவிருக்கிறார். உங்கள் புத்தகத்துக்கு நல்ல பதிப்பித்தல் வழியைக் கண்டறிய இந்த நிகழ்ச்சி உதவும். (ஒரே ஒரு பிரச்சனை, நம் நாட்டின் நள்ளிரவு நேரத்தில் இந்த நிகழ்ச்சியை வைத்துள்ளார்கள். வேறு வழியில்லை, கற்றுக்கொள்வதற்குக் கொஞ்சம் தூக்கம் விழிக்கவேண்டியதுதான்.)

‘Traditional Vs Self-Publishing: An Author’s Inside Scoop’ என்ற தலைப்பிலான இந்த நிகழ்ச்சிக்கு இலவசமாகப் பதிவு செய்துகொள்ள, இங்கு க்ளிக் செய்யுங்கள்.

பால் ப்ராட்லி கர் புத்தகங்களைப் படிக்க, இங்கு க்ளிக் செய்யுங்கள்.

உங்கள் ஈபுக்கை(மின்னூலை) நீங்களே திட்டமிட்டுப் பதிப்பிப்பது எப்படி என்று தெரிந்துகொள்ள, எழுதுவோம் தளத்தில் வெளியான இந்தக் கட்டுரையைப் படியுங்கள்.

***

Keywords: Publishing, Publisher, Traditional Publishing, Traditional Publisher, Traditional Publishers, Publishers, Self Publishing, Self-Publishing, Self Publisher, Self-Publisher, Self Publishers, Self-Publishers, Publishing your book, Publishing your own book, Publication, Publications, Indie Publishing, Indie Publisher, Indie Publishers, Paul Bradley Carr, Author, Authors, Writer, Writers

Leave a Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s