சிறந்த சிறுகதைகளுக்கு ரூ 60,000 பரிசு வழங்கும் தினமலர் டிவிஆர் நினைவு சிறுகதைப் போட்டி

ஆண்டுதோறும் தினமலர் நாளிதழ் நடத்தும் டிவிஆர் நினைவு சிறுகதைப் போட்டி இந்த ஆண்டும் நடைபெறுகிறது. சிறந்த கதைகளுக்கு முதல் பரிசு ரூ 20,000, இரண்டாம் பரிசு ரூ 10,000, மூன்றாம் பரிசு ரூ 5,000, ஆறுதல் பரிசு 10 கதைகளுக்குத் தலா ரூ 2,500 என ரூ 60,000 பரிசு வழங்கப்படுகிறது.

உங்களுக்குப் பிடித்த கதைகளை எழுதி அனுப்புங்கள், அவை எந்தத் தலைப்பிலும் இருக்கலாம், ஆனால், இதுவரை வெளிவராத சொந்தக் கற்பனையாக இருக்கவேண்டும். வேர்ட் வடிவத்தில் 12 பாயின்ட் அளவில் 3 பக்கங்களுக்குள் இருக்கவேண்டும். கதையின் நிறைவில் உங்கள் பெயர், முகவரி, தொலைபேசி எண்ணைக் குறிப்பிட்டு அனுப்பவேண்டும்.

கதைகளை அனுப்பவேண்டிய கடைசி நாள்: செப்டம்பர் 15
கதைகளை அனுப்பவேண்டிய மின்னஞ்சல் முகவரி: dmrtvr21@gmail.com

அனைவரும் இந்தப் போட்டியில் கலந்துகொள்ளுங்கள், வெற்றி பெறுங்கள், அட்வான்ஸ் வாழ்த்துகள்!

பொறுப்பு துறப்பு: எங்களுக்குக் கிடைத்த போட்டி அறிவிப்பை உங்கள் வசதிக்காக இங்கு வெளியிட்டுள்ளோம். இதுபற்றிய கூடுதல் தகவல்களுக்கு மேற்குறிப்பிட்டுள்ள மின்னஞ்சல் முகவரியை அணுகுங்கள். இது தொடர்பான உங்கள் நடவடிக்கைகளுக்கு, அவற்றின் விளைவுகளுக்கு “எழுதுவோம்” தளம் பொறுப்பேற்காது.

***

Keywords: Dinamalar, Dhinamalar, Dinmalar short story competition, Dinamalar shortstory competition, Dinamalar short story prize, Dinamalar shortstory prize, Prizes, Prize, Short Stories, Shortstories, Short Story, Short Story, சிறுகதை, சிறுகதைகள், சிறு கதை, சிறு கதைகள், பரிசு, பரிசுப் போட்டி, பரிசுப்போட்டி

Leave a Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s