என். சொக்கன் Nonfiction பயிற்சி வகுப்பு: செப்டம்பர் & அக்டோபர்

என். சொக்கன் Nonfiction பயிலகத்தின் அடுத்த வகுப்புகள் (Batch 9 & 10) செப்டம்பர் 11, 12 மற்றும் அக்டோபர் 9, 10 தேதிகளில் நடைபெறுகின்றன (ஒவ்வொரு Batchம் 2 + 2 = 4 மணி நேரம், கூகுள் மீட் வழியாக). செப்டம்பர் பேட்ச்சில் 2 இருக்கைகள்தான் உள்ளன நிரம்பிவிட்டது, அதனால்தான் இதனுடன் அக்டோபர் வகுப்பையும் சேர்த்து அறிவிக்கிறேன்.

புனைவல்லாத நூல்களுக்கான சந்தை, வாசகர் வகை, எதிர்பார்ப்புகள், யார் எழுதலாம், என்ன எழுதலாம், தலைப்பு ஆராய்ச்சி, நூல் ஆராய்ச்சி, எழுதும் ஒழுக்கம்/பழக்கம், நேர மேலாண்மை, எடிட்டிங் ஆகியவற்றை விரிவாக நேரடிப் பயிற்சிகளுடனும், பதிப்பித்தலைச் சுருக்கமாகவும் கற்றுத்தரும் பயிலகம் இது. 10 மாணவர்கள்தான், ஆகவே, தனிக் கவனத்துடன் கற்றுக்கொள்ளலாம், குறிப்பிட்ட கேள்விகளைக் கேட்டுப் பதில் பெறலாம். பயிற்சிக்குப்பின், சக மாணவர்களுடனும் என்னுடனும் தொடர்ந்து உரையாடும் Exclusive வாட்ஸாப் குழுமத்தில் (விருப்பமிருந்தால்) இணையலாம்.

புனைவல்லாத நூல் எழுதும் ஆர்வமுள்ளவர்கள் சேர்ந்துகொள்ளுங்கள்/ஆர்வமுள்ள பிறருக்குப் பரிந்துரையுங்கள்.

கட்டணம்: ரூ 750 (பள்ளி, கல்லூரி மாணவர்களுக்கு ரூ 500)

செலுத்தும் முறை: Google Pay அல்லது PhonePe அல்லது PayTM அல்லது Mobiquikல் nchokkan@icici என்ற UPI முகவரியில் பணம் செலுத்துங்கள். பின்னர், அதன் Screenshotஐ nchokkan+nfwregn@gmail.com என்ற மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்புங்கள்.

வெளிநாட்டினருக்கு வேறு வழிகள் உள்ளன, nchokkan+nfwregn@gmail.com என்ற முகவரிக்கு எழுதிக் கேளுங்கள்.

***

என். சொக்கன் நூல்கள்: https://amzn.to/36uZPGz

Keywords: N. Chokkan Nonfiction Workshop, Nonfiction Class, Learn to write Nonfiction, Classes, Courses, Online Classes, Online Learning, Learn to write

2 Comments

Leave a Comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s